สำนักทดสอบทางการศึกษาและจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ จัดโครงการพัฒนาและปรับปรุงหลักสูตรระยะสั้น ประจำปีงบประมาณ 2566 วิทยากรโดย
รองศาสตราจารย์ ดร.ชนกนารถ บุญวัฒนะกุล, อาจารย์ ดร.จินตนา ปรัสพันธ์ และนางสาวฐิตารีย์ พัทธนันท์ศรี มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช
เมื่อวันที่ 1 มิถุนายน 2566 ณ ห้องศาสตราจารย์ ดร.ชวาล แพรัตกุล ชั้น 3 สำนักทดสอบทางการศึกษาและจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
![untitled (1 of 1)-22](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-22-scaled.jpg)
![untitled (1 of 1)-19](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-19-scaled.jpg)
![untitled (1 of 1)-14](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-14-scaled.jpg)
![untitled (1 of 1)-5](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-5-1-scaled.jpg)
![untitled (1 of 1)-4](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-4-1-scaled.jpg)
![untitled (1 of 1)-2](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-2-1-scaled.jpg)
![](https://eptb.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/untitled-1-of-1-31-1024x749.jpg)